thaistickman
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรียนท่าน admin ครับ

2 posters

Go down

เรียนท่าน admin ครับ Empty เรียนท่าน admin ครับ

ตั้งหัวข้อ by hererm Wed May 12, 2010 8:08 pm

ขอถามว่า เจ้าของเว็บครับ เครดิตอยู่ไหน สักแต่จะ copy จรืงๆเลยนะครับ เรียนท่าน admin ครับ Icon_evil

อีกอย่างนี่เลียนแบบกันชัดๆ ชื่อเว็บ หัวข้อ แม้กระทั่งกระทู้ อยากรู้ว่าผมเป็นใคร?

ผมเป็นม๊อตของอีกเว็บครับ ทำยั่งงี้ได้ครับ ไม่ให้เครดิตอีก? ถ้าให้เครดิตผมจะไม่ว่าเลยนี่ไม่ให้

ผมยอมไม่ได้!! รู้ไหมคนอีกเว็บเค้าแค้นพวกคุณมากที่ copy มาโดยไม่ให้เครดิตพวกเขาเตรียมถล่มเว็บคุณแล้ว

ผมขอเสนอให้ เปลี่ยนชื่อเว็บ ให้เครดิต อย่าลอกอย่าเดียวเข้าใจไหมครับ ยิ่ง กระทู้ สร้างstick ง่ายๆด้วย pivot น่ะ

ผมรู้ทันทีว่าคุณลอกมา เพรราะมีคำว่า น้องปอ คำๆนี้มีคนเดียวที่ใช้คือแอดมินเว็บเราครับ ท่านลอกมาชัดๆ

hererm

ขึ้นไปข้างบน Go down

เรียนท่าน admin ครับ Empty Re: เรียนท่าน admin ครับ

ตั้งหัวข้อ by tiwly Wed May 12, 2010 8:09 pm

ถูกถูกถูกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ยกมือให้

tiwly

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน